Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aviation grade aluminum ] trận đấu 51 các sản phẩm.
500mm-2500mm High Grade Aircraft Aluminum Plate Chống rỉ sét
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, v.v. |
| Sự khoan dung: | ±0,02mm |
Không rỉ sét 7050 T7651 Bảng nhôm hàng không Độ dày 10-150mm
| nóng nảy: | T7651 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
| Chiều dài tối đa: | 8000-12000mm |
Chất liệu nhôm lớp 7050 không gian không gian chống ăn mòn kim loại
| Độ cứng: | >130HB |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
| nóng nảy: | T7651 |
Tùy chỉnh xử lý bề mặt máy bay mảng nhôm chống ăn mòn
| Chiều rộng: | 500-2500mm |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, v.v. |
Bảng nhôm máy bay xử lý nhiệt 7075 T7351 Độ cứng cao OEM có sẵn
| Mật độ: | 2810kg/m3 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
| Chiều rộng tối đa: | 2500-3500mm |
Kháng gỉ bền tấm nhôm phẳng máy bay tấm nhôm kim loại
| Vật liệu: | Tấm nhôm máy bay |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | Cán nguội, Cán nóng |
| Hình dạng: | Tấm phẳng, tấm |
10mm-150mm Độ dày 2219 tấm nhôm máy bay tấm nhôm chống rỉ sét
| Độ bền kéo: | 70 KSI |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Hình dạng: | Đĩa |
T7451 Lớp nhôm khí quyển nhiệt chống xói mòn kim loại
| sức mạnh năng suất: | 340-390 MPa |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| Alloy: | 7050 |
Có thể tùy chỉnh 2219 T851 tấm máy bay tấm nhôm mặc chống
| nóng nảy: | T851 |
|---|---|
| Chiều dài: | 5000-12000mm |
| Độ bền kéo: | 70 KSI |
Độ cứng bền 95HB 6082 Bảng nhôm T651 Bảo vệ chống ăn mòn
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| nóng nảy: | T651 |
| Độ bền kéo: | 260-300MPa |


