Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aviation grade aluminum ] trận đấu 51 các sản phẩm.
OEM Premium Aerospace Aluminium Sheet Metal Wear Resistance Sức mạnh cao
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, v.v. |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Độ dày: | 0,125-4,0mm |
7075 T7351 Máy bay tấm nhôm tấm hàng không 2500mm-3500mm
| Độ cứng: | >130HB |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm nhôm 7075 T7351 |
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
Sức mạnh cao 6061 T651 Hợp kim nhôm hàng không vũ trụ tấm chiều rộng tối đa 1540-3500mm
| Độ dày: | 10-228mm |
|---|---|
| Mật độ: | 0,10 Lb/in³ |
| Sự khoan dung: | ±0,25 |
Đĩa phẳng nhôm cứng cao 6500mm-20000mm Max Length Non Rusting
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| Điểm nóng chảy: | 570°C |
Kháng mòn Bảng nhôm công nghiệp T651 Bảo vệ ăn mòn
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
|---|---|
| Hình dạng: | Đĩa phẳng |
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |
Thể thao đa năng 6061 T651 mảng hợp kim nhôm máy bay 6061 mảng công cụ
| Vật liệu: | Tấm nhôm 6061 T651 |
|---|---|
| Độ dày: | 10-228mm |
| Alloy: | 6061 |
Tùy chỉnh Aerospace Aluminium Processing 6061 T651 Chống mòn tấm
| kéo dài: | 4-9% |
|---|---|
| Độ dày: | 10-228mm |
| Mật độ: | 0,10 Lb/in³ |
1000mm-3500mm 7050 T7651 Bảng hợp kim nhôm hiệu suất cao
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
|---|---|
| Chiều dài tối đa: | 8000-12000mm |
| Độ dày: | 10-150mm |
T651 Nhiệt độ 6082 Hạt nhôm Hạt hợp kim nhôm Kháng rỉ sét
| Độ dày: | 10-250mm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
| Mật độ: | 0.10g/cm3 |


