Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aviation grade aluminum ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Chống ăn mòn 7075 T7351 tấm máy bay tấm nhôm đa dụng
| Chiều dài tối đa: | 6500mm-20000mm |
|---|---|
| Mật độ: | 2810kg/m3 |
| kéo dài: | 5-7% |
Mực cao 6061 tấm nhôm hàng không vũ trụ tấm nhôm kim loại chống rỉ sét
| Độ cứng: | 95 |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,25 |
| Chiều dài tối đa: | 4000-20000mm |
Độ dày 10mm-228mm 6061 T651 tấm nhôm cho các ứng dụng hàng không vũ trụ
| kéo dài: | 4-9% |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm nhôm 6061 T651 |
| Độ dày: | 10-228mm |
Độ cứng Hb90 2219 T851 Bảng nhôm có sẵn trong chiều dài 5000-12000mm
| Độ cứng: | HB90 |
|---|---|
| Alloy: | 2219 |
| Sự khoan dung: | ±0,005 |
OEM máy bay nhôm hợp kim tấm có khả năng hình thành tốt 6061 T651 tấm
| Vật liệu: | Tấm nhôm 6061 T651 |
|---|---|
| Alloy: | 6061 |
| Độ bền kéo: | 265-290MPa |
Không khí mật độ cao 2024 T851 Kháng ăn mòn tấm nhôm
| Điểm nóng chảy: | 660oC |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | 250-290 MPa |
| Sản phẩm: | 2024 T851 Bảng nhôm |
Độ cứng cao 6061 T651 Bảng công nghiệp loại máy bay tấm nhôm
| Độ cứng: | 95 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 1220°F |
| Alloy: | 6061 |
Độ rộng tối đa 250cm-350cm Phiên liệu nhôm máy bay 7175 T7351 Kháng xói
| Bề mặt: | Mượt mà |
|---|---|
| Sức mạnh: | Cao |
| Đĩa: | 7175 |
T7651 Bảng nhôm máy bay có khả năng hình thành tốt Kháng khí hậu
| Thể loại: | 7050 |
|---|---|
| Xét bề mặt: | Mượt mà |
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |


