Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aviation grade aluminum ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Có thể tùy biến 2024 tấm nhôm máy bay tấm nhôm chống hóa chất
| Alloy: | 2024 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 570-620oC |
| Chiều dài: | 5000-12000mm |
Công nghiệp hàng không nhiệt độ 7651 mảng phẳng nhôm chống ăn mòn cao
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | Cao |
| Độ cứng: | >130HB |
Hàng không 2124 T851 tấm nhôm 10mm-150mm chống ăn mòn
| Điều trị bề mặt: | kết thúc nhà máy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 2124 T851 |
| kéo dài: | 4-5% |
Mechanical 7050 T7451 Bảng nhôm cho các ứng dụng hàng không vũ trụ chống mòn
| nóng nảy: | T7451 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 430-475 MPa |
| Vật liệu: | Nhôm |
Tùy chỉnh 6061 mảng nhôm hàng không mảng nhôm chống mòn
| Chiều dài tối đa: | 4000-20000mm |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 1220°F |
| Độ cứng: | 95 |
Bảng nhôm cao cấp 7050 T7451 Bảng hợp kim nhôm nóng
| Alloy: | 7050 |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| sức mạnh năng suất: | 340-390 MPa |
Độ khoan dung cao 6061 T651 tấm nhôm cho ngành công nghiệp máy bay
| Kết thúc.: | kết thúc nhà máy |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm nhôm 6061 T651 |
| Sự khoan dung: | ±0,25 |
Sức mạnh sản lượng cao tấm nhôm phẳng hợp kim nhôm hàng không vũ trụ chống mòn
| Độ dày: | 10-150mm |
|---|---|
| nóng nảy: | T7451 |
| Độ cứng: | >130HB |
Chiều dài tối đa 8000mm-12000mm 7050 T7651 Máy bay
| Chiều rộng tối đa: | 1000-3500mm |
|---|---|
| nóng nảy: | T7651 |
| Độ dày: | 10-150mm |


