Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aviation grade aluminum ] trận đấu 51 các sản phẩm.
6061 Hàng không vũ trụ nhôm tấm phẳng máy bay hợp kim nhôm 500mm-6000mm
| Vật liệu: | Tấm nhôm máy bay |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,02mm |
| Chiều dài: | 500-6000mm |
Bảng nhôm xử lý nhiệt 2219 T851 Đối với môi trường nhiệt độ cao
| sức mạnh năng suất: | 50 KSI |
|---|---|
| máy đo: | 0,25 |
| Hình dạng: | Đĩa |
Chất liệu nhôm chống mài trong không gian 10mm-150mm
| xử lý nhiệt: | T7351 |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
Bảo vệ ăn mòn Máy bay mảng nhôm Độ bền cao 0.125-4.0mm
| Độ dày: | 0,125-4,0mm |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, v.v. |
| Vật liệu: | Tấm nhôm máy bay |
Sức mạnh sản xuất cao 2024 Phiên liệu nhôm máy bay 10mm-150mm Độ dày
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Sản phẩm: | 2024 T851 Bảng nhôm |
| Điểm nóng chảy: | 660oC |
Tin cậy 6082 T651 máy bay tấm nhôm với chiều rộng tối đa 1650mm-3500mm
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Mật độ: | 0.10g/cm3 |
| Chiều rộng tối đa: | 1650-3500mm |
OEM Độ bền cao 7050 mảng nhôm hợp kim nhôm được sử dụng trong cấu trúc máy bay
| kéo dài: | 5-7% |
|---|---|
| Độ dày: | 10-150mm |
| Xét bề mặt: | Mượt mà |
Công nghiệp hàng không nhôm 7175 T7351 Chiều dài tấm 6500mm-20000mm
| Sức mạnh: | Cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Đĩa: | 7175 |
Độ bền cao 7050 T7651 Bảng nhôm phẳng cho ngành công nghiệp hàng không vũ trụ
| Độ dày: | 10-150mm |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |
| Xét bề mặt: | Mượt mà |
OEM nhôm 7175 T7351 Máy bay tấm nhôm 2500mm-3500mm Max Width
| khả năng chịu nhiệt: | Cao |
|---|---|
| Mật độ: | 2810kg/m3 |
| Chiều rộng tối đa: | 2500-3500mm |


