Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aerospace aluminium alloys ] trận đấu 100 các sản phẩm.
500mm-2500mm High Grade Aircraft Aluminum Plate Chống rỉ sét
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, v.v. |
| Sự khoan dung: | ±0,02mm |
Bảng nhôm xử lý nhiệt 2219 T851 Đối với môi trường nhiệt độ cao
| sức mạnh năng suất: | 50 KSI |
|---|---|
| máy đo: | 0,25 |
| Hình dạng: | Đĩa |
Bảng nhôm máy bay cán lạnh với cạnh máy xay độ dày tùy chỉnh
| Chiều dài: | 500-6000mm |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, v.v. |
| Công nghệ chế biến: | Cán nguội, Cán nóng |
Độ bền 7075 T7351 tấm nhôm Độ bền kéo cao 10-150mm Độ dày
| Vật liệu: | Tấm nhôm 7075 T7351 |
|---|---|
| Độ cứng: | >130HB |
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
Đèn nhẹ 7075 T7351 Máy bay mảng nhôm 2500-3500mm Độ cứng cao
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| Vật liệu: | Tấm nhôm 7075 T7351 |
Hiệu suất cao 7075 T7351 tấm nhôm 10mm-150mm Độ dày
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |
|---|---|
| Chiều dài tối đa: | 6500mm-20000mm |
| kéo dài: | 5-7% |
Bảng nhôm máy bay xử lý nhiệt 7075 T7351 Độ cứng cao OEM có sẵn
| Mật độ: | 2810kg/m3 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
| Chiều rộng tối đa: | 2500-3500mm |
Bảng nhôm phẳng đa dụng Bảng nhôm hàng không không rỉ sét
| Độ dày: | 10-150mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-3500mm |
| Hình dạng: | Đĩa |
Chống ăn mòn 7075 T7351 tấm máy bay tấm nhôm đa dụng
| Chiều dài tối đa: | 6500mm-20000mm |
|---|---|
| Mật độ: | 2810kg/m3 |
| kéo dài: | 5-7% |
10mm-150mm 7075 T7351 Bảng nhôm được sử dụng trong cấu trúc máy bay chống rỉ
| Chiều rộng tối đa: | 2500mm-3500mm |
|---|---|
| kéo dài: | 5-7% |
| Độ cứng: | >130HB |


