Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ aerospace aluminium alloys ] trận đấu 100 các sản phẩm.
Điều trị nhiệt T7075 T7351 Hợp kim nhôm hàng không vũ trụ độ cứng cao
| Vật liệu: | Tấm nhôm 7075 T7351 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
| Chiều rộng tối đa: | 2500-3500mm |
T7351 7075 Hợp kim nhôm hàng không vũ trụ Điều trị nhiệt 2500mm-3500mm
| xử lý nhiệt: | T7351 |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa: | 2500-3500mm |
| Chiều dài tối đa: | 6500-20000mm |
Kháng ăn mòn Hợp kim nhôm hàng không vũ trụ Bảng T7351 Đèn
| Chiều dài tối đa: | 6500-20000mm |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |
| Độ cứng: | >130HB |
1000-3500mm Aerospace hợp kim nhôm công nghiệp tấm nhôm chống mòn
| Độ bền kéo: | 360-440 MPa |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| sức mạnh năng suất: | 250-290 MPa |
Sức mạnh cao 6061 T651 Hợp kim nhôm hàng không vũ trụ tấm chiều rộng tối đa 1540-3500mm
| Độ dày: | 10-228mm |
|---|---|
| Mật độ: | 0,10 Lb/in³ |
| Sự khoan dung: | ±0,25 |
Công suất cao hợp kim nhôm hàng không vũ trụ Chiều dài tấm 4000mm-20000mm
| Chiều rộng tối đa: | 1540-3500mm |
|---|---|
| Độ cứng: | 95 |
| nóng nảy: | T651 |
60-90HB Dụng độ Aerospace hợp kim nhôm 2024 T851 tấm chống rỉ sét
| nóng nảy: | T851 |
|---|---|
| Sản phẩm: | 2024 T851 Bảng nhôm |
| Độ cứng: | 60-90 HB |
Bảng nhôm công nghiệp chiều rộng tối đa 1m-3.5m Bảng hợp kim nhôm máy bay
| Chiều rộng: | 1000-3500mm |
|---|---|
| nóng nảy: | T851 |
| Alloy: | 2219 |
Lớp nhôm phẳng chống rỉ sét 7175 T7351 Hợp kim nhôm cho các ứng dụng hàng không vũ trụ
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Đĩa phẳng |
| Đĩa: | 7175 |
Tùy chỉnh Aerospace Aluminium Processing 6061 T651 Chống mòn tấm
| kéo dài: | 4-9% |
|---|---|
| Độ dày: | 10-228mm |
| Mật độ: | 0,10 Lb/in³ |


