Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Xu
Số điện thoại :
13564657367
Kewords [ t6 aluminum plate ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Chất liệu nhôm chống ăn mòn máy bay đa dụng chống mòn
| sức mạnh năng suất: | 20-30 Ksi |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
| Chiều rộng: | 24-48 |
Bảo vệ chống ăn mòn tấm nhôm máy bay hiệu suất cao T351
| định dạng: | Tốt lắm. |
|---|---|
| khả năng hàn: | Tốt lắm. |
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
Bảng nhôm công nghiệp chống rỉ sét Hàng không vũ trụ Bảng nhôm kim loại OEM
| khả năng gia công: | Tốt lắm. |
|---|---|
| nóng nảy: | H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, H112, T3, T4, T5, T6, T8, T351, T451, T651 |
| Có thể xử lý nhiệt: | Vâng. |
Mức độ nhẹ T651 Bảng nhôm máy bay có khả năng hàn tốt Khả năng chống gỉ
| định dạng: | Tốt lắm. |
|---|---|
| khả năng gia công: | Tốt lắm. |
| Mật độ: | 2,71 G/cm3 |
OEM tấm nhôm hàn máy bay tấm nhôm chống ăn mòn
| Bề mặt: | kết thúc nhà máy |
|---|---|
| Alloy: | Nhôm |
| Độ bền kéo: | 30-45 Ksi |
Tin cậy 6082 T651 máy bay tấm nhôm với chiều rộng tối đa 1650mm-3500mm
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Mật độ: | 0.10g/cm3 |
| Chiều rộng tối đa: | 1650-3500mm |
Độ cứng cao 6061 T651 Bảng công nghiệp loại máy bay tấm nhôm
| Độ cứng: | 95 |
|---|---|
| Điểm nóng chảy: | 1220°F |
| Alloy: | 6061 |
T651 Nhiệt độ 6082 Hạt nhôm Hạt hợp kim nhôm Kháng rỉ sét
| Độ dày: | 10-250mm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodized, Chải, Phun cát, Sơn tĩnh điện |
| Mật độ: | 0.10g/cm3 |
Kháng mòn Bảng nhôm công nghiệp T651 Bảo vệ ăn mòn
| Độ bền kéo: | 430-475MPa |
|---|---|
| Hình dạng: | Đĩa phẳng |
| sức mạnh năng suất: | 340-390MPa |


